HTKK3.2.0 | HTKK 3.2.0 | Ke khai thue qua mang

HTKK3.2.0 | HTKK 3.2.0 | ke khai qua mang

HTKK3.2.0 | HTKK 3.2.0 | chu ky so

Phần mềm kế toán VACOM
Đăng ký kê khai thuế qua mạng trọn gói 4 năm chỉ với 1.890.000 VNĐ
+ Trả lời bài viết
Trang 10/13 ĐầuĐầu ... 89101112 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 121

Chủ đề: Lỗi phần mềm HTKK 3.1.2 - Phương pháp khắc phục

Quote Nguyên văn bởi dunglt Xem bài viết
    * Hiện tượng:
    Một số máy tính cài phần mềm hỗ trợ kê khai khi sử dụng chức năng khai bổ sung điều chỉnh, tra cứu tờ khai thì báo lỗi “Run Time Error ‘9' ” khi kích hoạt vào biểu tượng này thì bị thoát khỏi phần mềm.

* Cách xử lý:
    Do hệ điều hành Windows bị lỗi do vậy phải cài đặt hệ điều hành Windows và cài lại ứng dụng HTKK
    Đối với lỗi Run Time Error 9 thì các bạn có thể xử lý bằng cách sau chứ không nhất thiết phải cài lại Win:

Vào Control Panel --> Regional and Language Options --> Regional Options --> chọn English (United Kingdom hoặc United States) --> Ok.

Hiện tượng lỗi Run time Error 9 nguyên nhân là do định dạng ngày tháng trên máy sai. HTKK nó nhấn định dạng là / trong khi trên máy là _ hoặc .
    Cách xử lý theo ảnh sau:
    Ấn vào hình để xem hình to hơn

Tên:	c87c615edb8e193c5e16646a51702485_46174365.1.jpg
Xem:	9
KT :	71,2 KB
ID :	98

Tên:	2f62c7c593130b5ee11f363a81807d50_46174374.2.jpg
Xem:	4
KT :	43,8 KB
ID :	99

Tên:	0ec4c94aa5d15cdded1f0ad0605ce0e6_46174363.3.jpg
Xem:	5
KT :	33,9 KB
ID :	100

làm ơn cho mình hỏi, mình phát hiện một số sai sót trong kê khai năm 2010, mình đã làm tờ khai điều chỉnh thuế GTGT thành công nhưng khi làm tờ khai điều chỉnh quyết toán thuế TNDN thì báo lỗi, mình phải làm sao? Cảm ơn nhiều.

Tên:  HTKK.JPG
Xem: 119
KT:  39,5 KB
    Mong admin khắc phục lỗi này giúp em. Lỗi này chỉ xuất hiện bên Hóa đơn. Khi em in và xem trước.
    E cũng đã khắc phục lỗi nhưng bên trang 4 như admin nói nhưng không đc. Mong admin sớm có phản hồi. Cám ơn.

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi nickeyloger Xem bài viết
    Mong admin khắc phục lỗi này giúp em. Lỗi này chỉ xuất hiện bên Hóa đơn. Khi em in và xem trước.
    E cũng đã khắc phục lỗi nhưng bên trang 4 như admin nói nhưng không đc. Mong admin sớm có phản hồi. Cám ơn.
    Bạn bấm xóa xong tạo lại tờ khai có được không! Bạn mới cài HTKK 3.1.3 và đã khởi động lại máy chưa ? Bạn download Htkk 3.1.3 ở đâu vậy?

lỗi trên phần mềm kê khai thuế 3.1.3

Xin chào các anh chị.
    Phần mềm hỗ trợ kê khai của em không đăng nhập được.Khi nhập MST và bấm đăng nhập thì màn hình không báo lỗi gì và cứ đứng trơ ra đó.
    Em đã thử gỡ bỏ và cài lại nhưng vẫn không được.
    Ai biết giúp em với.
    Thank các anh chị nhiều.

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi ngtrang Xem bài viết
    Xin chào các anh chị.
    Phần mềm hỗ trợ kê khai của em không đăng nhập được.Khi nhập MST và bấm đăng nhập thì màn hình không báo lỗi gì và cứ đứng trơ ra đó.
    Em đã thử gỡ bỏ và cài lại nhưng vẫn không được.
    Ai biết giúp em với.
    Thank các anh chị nhiều.
    Lỗi không đăng nhập vào HTKK - HTKK 3.1.3 - HTKK 3.1.4 được!

Quote Nguyên văn bởi admin Xem bài viết
    Chỉnh lỗi font chữ trong HTKK bạn có thể vào xem lỗi htkk tại đây - Lỗi thứ 6 nhé!
    minh cung bi loi phong chu khi vao phan mem 3.1.2 nhug chua khac phuc dc, co ban nao chi cho minh cach voi. co chu danh dc dau nhug co chu ko the danh dc.

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi Coxanh@yahoo.com Xem bài viết
    minh cung bi loi phong chu khi vao phan mem 3.1.2 nhug chua khac phuc dc, co ban nao chi cho minh cach voi. co chu danh dc dau nhug co chu ko the danh dc.
    CoXanh sử dụng Font chữ j vậy! Bạn Tham khảo các Lỗi thường gặp ở Phần mềm Hỗ trợ kê khai thuế nhé!

Em bi loi phan in an. Khi bam in thi ko in duoc va khi bam "xem truoc" thi bao loi: Run-time error '482'. Em phai xu ly nhu the nao voi truong hop nay. Cam on anh chi!

+ Trả lời bài viết

Từ khóa (Tag) của chủ đề này