HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | Ke khai thue qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | ke khai qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | chu ky so

+ Trả lời bài viết
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 73

Chủ đề: Phần mềm HTKK 3.1.3 - Tải HTKK3.1.3 - HTKK 3.1.3 Download

Administrator

Phần mềm HTKK 3.1.3 - Tải HTKK3.1.3 - HTKK 3.1.3 Download

Download HTKK 3.1.3 - tải HTKK3.13 nâng cấp ngày 05/06/2012, tải phần mềm HTKK 3.1.3 khắc phục lỗi lệch Datafile để đáp ứng yêu cầu nghiệp vụ gia hạn nộp thuế GTGT của kỳ tính thuế tháng 4, 5, 6 năm 2012 theo Nghị quyết số 13/NQ-CP của Chính phủ ngày 10/5/2012.
    Nghị quyết Số 13/NQ-CP về một số giải pháp tháo gỡ khó khăn cho sản xuất kinh doanh, hỗ trợ thị trường và công văn số, Tổng cục Thuế đã hoàn thành nâng cấp ứng dụng HTKK phiên bản 3.1.3 với nội dung cụ thể như sau:

1. Nâng cấp chức năng kê khai tờ khai 01/GTGT theo Nghị quyết số 13/NQ-CP:
    - Bổ sung lựa chọn cho phép xác định doanh nghiệp thuộc diện được gia hạn nộp thuế đối với số thuế GTGT của kỳ tính thuế tháng 4, 5, 6 năm 2012 theo Nghị quyết số 13/NQ-CP của Chính Phủ, bao gồm các thông tin:
    + Ô check chọn Gia hạn + Lý do gia hạn: Cho phép người sử dụng chọn lý do gia hạn
    - DN vừa và nhỏ được gia hạn theo NQ13/NQ-CP
    - DN có nhiều lao động được gia hạn theo NQ13/NQ-CP
    2. Cập nhật mẫu file excel báo cáo hoá đơn phục vụ nhận tờ khai có dữ liệu lớn vào hệ thống Khai thuế qua mạng (iHTKK) đối với Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn – Mẫu BC26/AC và Báo cáo tình hình nhận in hóa đơn – Mẫu BC01/AC
    3. Cập nhật tờ khai 01/NTNN, 03/NTNN: hỗ trợ cho phép kê khai đối với người nộp thuế có doanh thu tính thuế âm.
    Tổ chức, cá nhân nộp thuế có thể tải thông tin liên quan đến các phần mềm Hỗ trợ kê khai thuế tại địa chỉ sau:
    - Bộ cài phần mềm hỗ trợ QTTNCN 3.0.1 và tài liệu hướng dẫn sử dụng đặt tại

Mọi phản ánh, góp ý của tổ chức cá nhân nộp thuế được gửi đến Cục Thuế theo các số điện thoại, hộp thư điện tử của Tổ hỗ trợ NNT về ứng dụng HTKK mà Cục Thuế đã cung cấp.
    Tổng cục Thuế trân trọng kính báo./.
    Theo gdt.gov.vn

Có cần phải Update lên phiên bản HTKK 3.1.3 không?
    - Doanh nghiệp muốn gia hạn nộp thuế GTGT - Cần
    - Doanh nghiệp kê khai thuế qua mạng - Nộp tờ khai thuế qua mạng Cần
    Tóm lại nên update

HTKK 3.1.4 - HTKK 3.1.4 Download - HTKK3.1.4 - Tải HTKK 3.1.4 - Phần mềm Hỗ trợ kê khai thuế 3.1.4 - Phần mềm HTKK 3.1.4.

Junior Member
    Admin cho hỏi sao mình không thể type tiếng Việt có dấu trong HTKK 3.1.3 được vậy??? Tks Admin.

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi NguyenThanhTuyen Xem bài viết
    Admin cho hỏi sao mình không thể type tiếng Việt có dấu trong HTKK 3.1.3 được vậy??? Tks Admin.
    Lỗi không gõ được tiếng việt trong HTKK 3.1.3 bạn tham khảo tại đây nhé

Junior Member
    Cảm ơn Admin nhiều. Mình mới vào đọc bài hướng dẫn xong

Trong quá trình làm, nếu có thắc mắc gì, mình có thể hỏi Admin qua YM đc không? Cho nhanh í mà. Tks Admin.

Good day

Administrator
    Lưu ý: Khi không download được do xài IDM quá date rồi: Bạn ấn và giữ 2 phím Ctrl + Alt rồi dùng chuột click vào HTKK 3.1.3 Download

Chúc bạn thành công!

Administrator
    Phần mềm HTKK 3.1.3 update ngày 05/06/2012

K
    hắc phục lỗi Datafile khi mở các tháng trước T5/2012

Junior Member
    em chào cả nhà
    em là thành viên mới của diễn đàn
    hôm nay em kê khai thuế của công ty em vào phần mềm 3.1.3
    công ty em là công ty nhỏ và vừa
    cả nhà có thể giải thích giúp em vì sao em kê khai ở bảng PL 01-1/GTGT thì tổng doanh thu và tổng thuế GTGT lại không chịu nhảy vào ô tổng cộng và ô tờ khai được không ạ? em cảm ơn nhiều, khi em nhấn ô ghi thì có thông báo datafile bị lỗi

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi nguyenha Xem bài viết
    em chào cả nhà
    em là thành viên mới của diễn đàn
    hôm nay em kê khai thuế của công ty em vào phần mềm 3.1.3
    công ty em là công ty nhỏ và vừa
    cả nhà có thể giải thích giúp em vì sao em kê khai ở bảng PL 01-1/GTGT thì tổng doanh thu và tổng thuế GTGT lại không chịu nhảy vào ô tổng cộng và ô tờ khai được không ạ? em cảm ơn nhiều, khi em nhấn ô ghi thì có thông báo datafile bị lỗi
    Bạn xem tháng mấy! Nếu bạn xem các tháng cũ bạn nên cài lại HTKK 3.1.3 update ngày 05/06/2012 nhé, bản mới này khắc phục lỗi datafile.

Junior Member

tai sao in khong duoc?

that su em rat la roi vi sap toi ngay nop bao cao roi ma em in khong duoc bao cao thue vi khi chek vao o gia han va chon duoc ly do gia han roi nhung khi in ra lai khong co,em khong biet lam sao nua mac du em da go bo va cai lai them 1lan nua, co anh chi nao biet giup em voi.em cam on!

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi dieulien Xem bài viết
    that su em rat la roi vi sap toi ngay nop bao cao roi ma em in khong duoc bao cao thue vi khi chek vao o gia han va chon duoc ly do gia han roi nhung khi in ra lai khong co,em khong biet lam sao nua mac du em da go bo va cai lai them 1lan nua, co anh chi nao biet giup em voi.em cam on!
    Bạn xóa tờ khai đi rồi làm lại xem thế nào!

Nếu không được bạn có thể chat với nick yahoo: xanha78 bạn ý sẽ hỗ trợ bạn!

Từ khóa (Tag) của chủ đề này