HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | Ke khai thue qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | ke khai qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | chu ky so

Phần mềm kế toán VACOM
Đăng ký CHỮ KÝ SỐ trọn gói 4 năm chỉ với 1.850.000 VNĐ
+ Trả lời bài viết
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 66

Chủ đề: Lỗi phần mềm 3.1.3

Lỗi phần mềm 3.1.3

XIN CHÀO !
    Sao mình tải phần mềm 3.1.3 về cài đặt , mình nhập liệu bấm ghi thì nó báo lỗi datafile bị lỗi lệch trong chỉ tiêu tờ khai , giúp mình với , mình không biết làm sao hết !!!!!!

Hix..hix mình cũng bị lỗi giống bạn, ko biết phải sửa thế nào nữa, bạn đã sửa được chưa chia sẻ cho mình với

Đúng rồi mình cũng kiểm tra thử để phòng hờ tới lúc làm BC tháng 5 ai ngờ bị lỗi. Chẳng biết tháng 5 này khai báo ra sao nữa đây. Có ai giúp đc ko?

Hi
    Mình cũng gặp lỗi tương tự. Đành chờ mí bác bên TCT ra tay thui.

Administrator
    Bản này sao thấy ai cũng kê lỗi này thế nhỉ! các bạn có thể nói rõ quá trình làm thế nào để hiện lên thông báo này không. Chắc các bạn mở ra xem các tháng cũ phải không! Do lần này update tờ khai 01/GTGT nên dữ liệu cũ không còn phù hợp.

Các bạn cứ kiết xuất excel bảng kê các tháng cũ ra.

Vào HTKK 3.1.3 rồi xóa tháng cũ đi, tải bảng kê vào là OK thôi!

Các bạn nên thông cảm lỗi không phải HTKK và là do chính sách thay đổi liên tục thôi!

Tài bảng kê ko có đc ad ơi. Please help me!

mình kiết xuất excel bảng kê các tháng nhưng phần mềm báo thông tin kê khai sai. mà mình chẳng biết sai ở đâu, tháng trước làm như thế có sao đâu?..

Quote Nguyên văn bởi admin Xem bài viết
    Bản này sao thấy ai cũng kê lỗi này thế nhỉ! các bạn có thể nói rõ quá trình làm thế nào để hiện lên thông báo này không. Chắc các bạn mở ra xem các tháng cũ phải không! Do lần này update tờ khai 01/GTGT nên dữ liệu cũ không còn phù hợp.

Các bạn cứ kiết xuất excel bảng kê các tháng cũ ra.

Vào HTKK 3.1.3 rồi xóa tháng cũ đi, tải bảng kê vào là OK thôi!

Các bạn nên thông cảm lỗi không phải HTKK và là do chính sách thay đổi liên tục thôi!
    sao mình xóa bỏ tháng cũ mà k xóa đc là sao?
    giúp minh với thế này thì làm thế nào đc?

Mình cũng gặp lỗi này, mệt mỏi vì thay đổi liên tục. Theo những ý kiến của các bạn thì mình thấy chỉ còn cách chạy 2 phần mềm song song để xem dữ liệu tháng 4 trở về trước & HTKK 3.1.3 để khai tiếp. VÀ VẤN ĐỀ LÀ LÀM SAO ĐỂ CÀI ĐẶC 2 TRƯƠNG TRÌNH SONG SONG DC KHI HỆ THỐNG KO HỖ TRỢ ...có cách giải quyết mong mọi người chia sẽ

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi Hoàng Long Xem bài viết
    Mình cũng gặp lỗi này, mệt mỏi vì thay đổi liên tục. Theo những ý kiến của các bạn thì mình thấy chỉ còn cách chạy 2 phần mềm song song để xem dữ liệu tháng 4 trở về trước & HTKK 3.1.3 để khai tiếp. VÀ VẤN ĐỀ LÀ LÀM SAO ĐỂ CÀI ĐẶC 2 TRƯƠNG TRÌNH SONG SONG DC KHI HỆ THỐNG KO HỖ TRỢ ...có cách giải quyết mong mọi người chia sẽ
    Bạn xài cách này nhé!
    Chuẩn bị: 1 bản HTKK 3.1.2 Portable và 1 bản HTKK 3.1.3

1. Remove HTKK
    2. Copy HTKK 3.1.2 vào ổ D:\HTKK
    sau đó chạy file portable ở đó thì HTKK 3.1.2 cài ở đấy luôn
    3. Cài đặt HTKK 3.1.3 như bình thường

Chúc bạn thành công!

+ Trả lời bài viết

Từ khóa (Tag) của chủ đề này