HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | Ke khai thue qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | ke khai qua mang

HTKK3.2.5 | HTKK 3.2.5 | chu ky so

+ Trả lời bài viết
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: HTKK 3.1.2 - Tải HTKK3.1.2 - HTKK 3.1.2 Download Cập nhật ngày 20-04-2012

Administrator

HTKK 3.1.2 - Tải HTKK3.1.2 - HTKK 3.1.2 Download Cập nhật ngày 20-04-2012

Nhằm hoàn thiện phiên bản hỗ trợ kê khai thuế, Nếu các bạn nào gặp lỗi trong

phiên bản HTKK 3.1.2 ngày 16/03/2012
    thì hãy download phiên bản mới cập nhật ngày 20/04/2012 nhé.

+Tờ khai 02/TNDN: Cập nhật Ghi chú hướng dẫn tiểu mục hạch toán 1053 đối với tờ khai 02/TNDN theo khoản 2 Điều 5 Thông tư số 144/2011/TT-BTC ngày 21/10/2011 của Bộ Tài chính quy định bổ sung, sửa đổi và hướng dẫn mục lục Ngân sách Nhà nước

+ Tờ khai 03/TNDN: Cập nhật cho phép nhập âm chỉ tiêu [22] - Trích dự phòng giảm giá chứng khoán tự doanh trên phụ lục 03-1C/TNDN kèm theo tờ khai 03/TNDN Tổ chức, cá nhân nộp thuế có thể tải thông tin liên quan đến các phần mềm Hỗ trợ kê khai thuế tại địa chỉ sau:

Chúc các bạn thành công!

Mình vừa nâng cấp HTKK 3.1.2 nhưng giao diện không mở được các tờ khai, cũng không thấy các nút nhấn đồng ý hay hủy. Giúp mình với

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi tantruong Xem bài viết
    Mình vừa nâng cấp HTKK 3.1.2 nhưng giao diện không mở được các tờ khai, cũng không thấy các nút nhấn đồng ý hay hủy. Giúp mình với
    Bạn khởi động lại máy có được không! Nếu không được bạn hãy dùng bản HTKK 3.1.2 portable nhé

Sao nâng cấp hoài mà vẫn lỗi mã vạch, không gửi kê khai qua mạng cho thuế được, cứ nâng cấp là bị lỗi hoài, hay do mạng bị kẹt nên bị báo lỗi, hết kẹt thì gửi được.

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi oanh.thanhanco Xem bài viết
    Sao nâng cấp hoài mà vẫn lỗi mã vạch, không gửi kê khai qua mạng cho thuế được, cứ nâng cấp là bị lỗi hoài, hay do mạng bị kẹt nên bị báo lỗi, hết kẹt thì gửi được.
    Không hiểu nhỉ! Thế bạn đã gửi được chưa!

Tôi có người bạn làm Kế toán nhưng lần nào thay đổi phiên bản HTKKT cũng phải nhập danh sách nhân viên lại cả. Mất thời gian quá nhiều. Ai có cách nào giúp tôi lấy nguyên danh sách bên phiên bản cũ sang phiên bản mới mà ko phải nhập ko? Giúp tôi với. Thanks!

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi nguyenbaanhduc Xem bài viết
    Tôi có người bạn làm Kế toán nhưng lần nào thay đổi phiên bản HTKKT cũng phải nhập danh sách nhân viên lại cả. Mất thời gian quá nhiều. Ai có cách nào giúp tôi lấy nguyên danh sách bên phiên bản cũ sang phiên bản mới mà ko phải nhập ko? Giúp tôi với. Thanks!
    Chắc là bạn sử dụng phần thuế TNCN rồi! Cái này thì bạn nên kiết xuất ra excel xong đến phiên bản nào thì bạn tải mẫu excel của phiên bản đó rồi cập nhật vào là OK thôi!

sao minh tai phan mem thue khong duoc vay sang gio minh tai hoai ma khong duoc dien

sang gio minh tải phan mem thue 3.1.2 ma khong duoc dien đan giup minh taiu phan mem thue

Administrator
    Quote Nguyên văn bởi duonghuyen8587 Xem bài viết
    sang gio minh tải phan mem thue 3.1.2 ma khong duoc dien đan giup minh taiu phan mem thue
    Chắc tại bạn xài IDM quá date rồi: Bạn ấn và giữ 2 phím Ctrl + Alt rồi dùng chuột click vào HTKK 3.1.2 Download

Chúc bạn thành công!

Junior Member

Mong anh giúp em tìm ra lỗi nó nằm ở đâu.

Em đang phải làm cái hồ sơ hoàn thuế TN CÁ NHÂN trên phần mêm HTKK 3.1.2 phiên bản mới nhất thì xảy ra những lỗi như sau:
    1: Em không gõ được tiếng Việt dù đã bất vietkey -chế độ unicode đựng sẵn.
    2. Khi kê khai phần : Quyết toán thuế TNCN, cụ thể là TỜ Khai số 09 xảy ra những lỗi:
    - KHÔNG điền được thông tin vào mục số 1 - Tổng thu nhập chịu thuế trong kì.
    - KHÔNG điền được mục số 4- Số thuế tạm nộp, đã khấu trừ trong kì.
    và tất nhiên dẫn đến KHÔNG có in ấn, tính toán gì hết sất!
    3. Không mở được phần phụ lục 25- Miễn giảm thuế.

Em đã tới cơ quan thuế để làm việc, mỗi lần tới là người ta yêu cầu bổ sung thêm 1 tý. thú thực em chạy qua chạy lại bên chi cục thuế huyện em tới 10 lần thì người ta yêu cầu em tự kê khai bằng phần mêm htkk này, thú thực là em h cũng quá là mệt rồi, nay mong anh admin giúp đỡ lần cuối để đc hoàn thuế! Em mà giàu thì em biếu ngay nhà nước chỗ thuế em đóng nhưng khổ nỗi em nghèo ( Kính mong anh chỉ bảo giúp em, cho em hoàn thành đầy đủ hồ sơ hoàn thuế tncn với ạ!
    À, nói luôn, Chi cục thuế em làm là CHI cục thuế HUYỆN GIA LÂM ạ.

Từ khóa (Tag) của chủ đề này